Livescore trực tiếp - Tỷ số trực tuyến - KQBĐ trực tuyến

Livescore - Tỷ số bóng đá hôm nay

Thứ Năm, ngày 24/09/2020 - 05:29
4.1 /5 của 4 đánh giá
Livescore trực tiếp - Tỷ số trực tuyến - Tỷ số bóng đá hôm nay. Kqbd trực tuyến hôm nay - Cập nhật tỷ số, kết quả bóng đá nhanh chóng, chính xác về tất cả bàn thắng cùng và tỷ lệ trong các giải đấu bóng đá lớn, nhỏ trên Thế Giới

Livescore - Bảng tỷ số trực tuyến, cập nhật tỷ số trận đấu cực kỳ nhanh chóng, dù bạn không thể xem trực tiếp trận đấu nhưng với một chiếc Smart Phone trên tay bạn vẫn có thể xem kết quả trận đấu đó. Ưu điểm của bảng Livescore này:

  • Livescore trực tiếp liên tục tất cả các giải đấu trên Thế giới giúp mọi người dễ dàng xem tỷ số trận đấu mà mình quan tâm.
  • Tỷ số trực tuyến được cập nhật liên tục, để đáp ứng nhu cầu xem tỷ số bóng đá, Livescore đã xây dựng hệ thống Data khổng lồ, cập nhật liên tục để cung cấp thông tin đến cho người dùng nhanh chóng, chính xác nhất về: Thời gian thi đấu, Thông tin trận đấu, số phút, tỷ số...
  • Ngoài cung cấp tỷ số bóng đá, bảng này còn cung cấp tỷ lệ kèo để dành riêng cho dân cá độ
  • Các thông tin trên bảng được sắp xếp, trình bày một cách cực kỳ khoa học để người chơi có thể dễ dàng xem kết quả cũng như thông tin các trận đấu
USA
04:00[Dong-7]
New England
 
Live 60'
2 - 0
1-0
[Dong-6]
Montreal Impact
 
MEXB
05:00[9]
Atlante
 
Live 27'
0 - 0
-
[10]
CD Tapatio
 
LIB
05:15[G-3]
Defensa YJ
 
Live 13'
0 - 0
-
[G-2]
Olimpia Asuncion
 
-
05:15[C-1]
Atl. Paranaense/PR
 
Live 12'
1 - 0
-
[C-2]
Colo Colo
 
-
05:15[H-3]
Caracas
 
Live 13'
0 - 0
-
[H-2]
Libertad
 
GiảiGiờTTChủTỷ sốKháchTỷ lệHiệp 1
CloseUSA04:00 Live 61'
[Dong-7]New England
2 - 0
Montreal Impact[Dong-6] 
-11-0
CloseMEXB05:00 Live 28'
[9]Atlante
0 - 0
CD Tapatio[10] 
-1/2-
CloseLIB05:15 Live 14'
[G-3]Defensa YJ
0 - 0
Olimpia Asuncion[G-2] 
-1/2-
Close-05:15 Live 13'
[C-1]Atl. Paranaense/PR
1 - 0
Colo Colo[C-2] 
-1-
Close-05:15 Live 14'
[H-3]Caracas
0 - 0
Libertad[H-2] 
+0-
CloseCOLC06:00
[3]Real Cartagena
vs
Tigres(COL)[2] 
-
CloseUSA06:00
[Dong-5]New York City
vs
Toronto[Dong-4] 
-1/4-
Close-06:00
[Dong-10]Atlanta United
vs
Dallas[Tay-3] 
+0-
CloseUSB06:00
[E-2]Indy Eleven
vs
Saint Louis FC[E-3] 
-3/4-
Close-06:00
[G-1]Ch.Independence
vs
Miami Fusion[H-4] 
-1-
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
Close-06:00
[F-2]Hartford Athletic
vs
Philadelphia Union II[F-4] 
-1 1/2-
CloseUSA06:30
[Dong-1]Columbus Crew
vs
Minnesota Utd[Tay-4] 
-3/4-
Close-06:30
[Dong-12]Cincinnati
vs
Philadelphia Union[Dong-2] 
+1/4-
Close-06:30
[Dong-13]Chicago Fire
vs
Houston Dynamo[Tay-7] 
-1/2-
Close-06:30
[Tay-2]Sporting Kansas
vs
Orlando City[Dong-3] 
-1/2-
CloseUSB06:30
[H-3]Atlanta United II
vs
New York RB II[F-3] 
+1/4-
CloseUSA07:00
[Dong-9]Inter Miami
vs
New York RB[Dong-8] 
-3/4-
CloseMEXB07:05
[16]Venados
vs
Tlaxcala FC[12] 
-1/4-
CloseLIB07:30
[F-4]Alianza Lima
vs
Racing Club[F-2] 
+1-
Close-07:30
[B-2](T)Guarani CA
vs
Palmeiras/SP[B-1] 
+1/2-
Close-07:30
[E-3]America Cali
vs
Univ. Catolica[E-4] 
+0-
Close-07:30
[E-1]Internacional/RS
vs
Gremio/RS[E-2] 
+0-
CloseBRA07:30
[10]SC Recife/PE
vs
Corinthians/SP[13] 
+0-
CloseBRC07:30
Ceara/CE
vs
Brusque FC/SC
-3/4-
Close-07:30
Vasco DG/RJ
vs
Botafogo/RJ 
-1/4-
CloseUSA07:30
[Tay-12]Nashville FC
vs
D.C. Utd[Dong-11] 
-3/4-
Close-08:00
[Tay-6]Colorado Rapids
vs
San Jose EQ[Tay-13] 
-1-
CloseCOLC08:05
[13]Leones FC
vs
Union Magdalena[5] 
-1/4-
CloseUSA08:30
[Tay-11]Real Salt Lake
vs
LA Galaxy[Tay-8] 
-1/4-
Close-09:00
[Tay-5]Portland Timbers
vs
Seattle Sounders[Tay-1] 
+1/4-
CloseUSB09:00
[B-4]LA Galaxy II
vs
San Diego Loyal[B-2] 
+0-
CloseMEXB09:05
[1]Celaya
vs
Tampico Madero[13] 
-1/2-
CloseUSA09:30
[Tay-9]Los Angeles FC
vs
Vancouver WC[Tay-10] 
-2 1/2-
Các trận đã kết thúc
CloseNHATC12:00FT
Mitsubishi Mizushima
0 - 0
Matsue City
0-0
Close-13:00FT
Iwaki FC
0 - 3
Reinmeer Aomori
0-1
Close-14:00FT
FC Tokushima
5 - 0
Matsuyama Univ1
2-0
CloseHKGA14:00FT
[5](T)Southern District
0 - 1
Eastern AA[4] 
+1 1/40-1
CloseTQB14:30FT
[B-5](T)Guizhou Zhicheng
1 - 0
Shaanxi Changan[B-4] 
-1/40-0
Close-14:30FT
[C-1](T)Changchun Yatai
0 - 1
Kunshan FC[C-2] 
-10-0
CloseNHATC15:00FT
Niigata Univ HW
3 - 0
Artista Asama
0-0
Close-15:00FT
Fukuoka University
1 - 1
NIFS Kanoya
1-1
Close-15:00FT
VONDS Ichihara
0 - 0
Tokyo Musashino
0-0
CloseTQB15:00FT
[A-4](T)Beijing BG
0 - 2
Taizhou Yuanda[A-3] 
+1/40-0
CloseKAZA16:00FT
[11](T)Caspiy Aktau
0 - 2
FK Taraz[8] 
+00-1
CloseCZEU1916:00FT
Slavia Praha U19
3 - 5
C. Budejovice U19 
-1 3/42-2
Close-16:00FT
Pribram U19
1 - 4
Pardubice U19 
-11-2
CloseNHATC16:15FT
Arterivo Wakayama
1 - 0
MIO Biwako
1-0
CloseNHATA16:30FT
[14]Consa. Sapporo
0 - 1
Kashiwa Reysol[6] 
+1/40-0
CloseNHATB16:30FT
[6]Kyoto Sanga
3 - 2
Tochigi SC[7] 
-1/41-1
CloseAUSQSL16:45FT
Gold Coast Utd
1 - 1
Peninsula Power 
+10-0
CloseNHATA17:00FT
[5]Kashima Antlers
1 - 0
Shonan Bellmare[18] 
-1 1/40-0
Close-17:00FT
[1]Kawasaki Fro.
3 - 2
Yokohama FC[13] 
-2 1/41-0
Close-17:00FT
[12]Vissel Kobe
4 - 3
Sagan Tosu[15] 
-3/42-1
Close-17:00FT
[11]Oita Trinita
0 - 2
Sanf Hiroshima[10] 
+1/40-0
Close-17:00FT
[9]Gamba Osaka
2 - 1
Nagoya Grampus[4] 
+1/40-1
Close-17:00FT
[3]FC Tokyo
2 - 0
Cerezo Osaka[2] 
-1/40-0
CloseNHATB17:00FT
[12]JEF United Chiba
1 - 2
Renofa Yamaguchi[22] 
-3/40-0
Close-17:00FT
[14]Omiya Ardija
1 - 2
Tokushima Vortis[2] 
+1/20-2
Close-17:00FT
[4]Avispa Fukuoka
1 - 0
Thespa Kusatsu[20] 
-1/20-0
Close-17:00FT
[21]Ehime FC
0 - 0
Alb. Niigata (JPN)[9] 
+1/20-0
Close-17:00FT
[1]Giravanz Kita.
0 - 3
Mito Hollyhock[15] 
+00-1
Close-17:00FT
[17]Okayama
2 - 1
Montedio Yama.[16] 
+1/40-0
Close-17:00FT
[10]Machida Zelvia
1 - 1
V-Varen Nagasaki[3] 
+01-0
Close-17:00FT
[13]Zweigen Kan.
0 - 0
Tokyo Verdy[11] 
-1/40-0
Close-17:00FT
[19]Matsumoto Yama.
1 - 6
Ryukyu[18] 
+00-3
CloseNHATC17:00FT
Univ Tsukuba
4 - 3
Toin University
2-2
Close-17:00FT
MD Nagasaki
0 - 2
Verspah Oita
0-1
Close-17:00FT
Kochi United SC
2 - 1
Takamatsu Univ
1-0
Close-17:00FT
Fuji University
3 - 2
Sony Sendai
1-0
Close-17:00FT
Fukui United
1 - 1
Toyama Shinjo
0-0
Close-17:00FT
Nagara Club
0 - 4
Maruyasu Okazaki
0-3
Close-17:00FT
TIAMO Hirakata
1 - 0
Nara Club
1-0
Close-17:00FT
Honda FC
2 - 1
Tokoha University
2-0
CloseHQFA17:00FT
Jeonbuk H.Motor
1 - 0
Seongnam Ilhwa Ch.
-11-0
CloseNHATA17:30FT
[16]Shimizu S-Pulse
1 - 2
Urawa Red[8] 
+00-1
Close-17:30FT
[7]Yokohama FM
3 - 1
Vegalta Sendai[17] 
-11-1
CloseNHATB17:30FT
[8]Jubilo Iwata
1 - 1
Ventforet Kofu[5] 
-1/21-0
CloseHQFA17:30FT
Ulsan Hyundai
1 - 1
Pohang Steelers
-1/20-1
CloseTQB18:00FT
[C-3](T)Nantong Zhiyun
1 - 1
Sichuan Jiuniu[C-5] 
-3/41-0
Close-18:35FT
[A-2](T)Beijing Renhe
1 - 2
Nei Mongol[A-5] 
-3/40-1
Close-18:35FT
[B-3](T)Shenyang Urban
0 - 1
Jiangxi Liansheng[B-6] 
-3/40-0
CloseDUC4T19:00FT
FC Koln II
0 - 0
Fort.Dusseldorf II 
+00-0
CloseARMA19:15FT
[7]Lori Vanadzor
1 - 0
Pyunik[10] 1
+01-0
CloseNGB19:30FT
[15]Krasnodar B
1 - 1
FK Orenburg[1] 
+3/40-0
CloseBLRA20:00FT
[16]FC Smolevichi
0 - 4
FK Minsk[12] 
+1 1/40-1
CloseARMA20:15FT
[3](T)Gandzasar
5 - 0
Shirak[9] 
-1/43-0
CloseITC20:30FT
Piacenza
1 - 2
Teramo
+01-2
Close-21:00FT
Carpi
1 - 1
Casarano
-1/40-1
CloseJORA21:00FT
[8](T)Jazeera Amman
3 - 0
Ma'an SC[7] 
-1/43-0
CloseCHIB21:00FT
[6]Cobreloa
0 - 2
U. San Felipe[7] 
0-0
CloseITC21:30FT
Novara
3 - 1
Gelbison
-1 3/42-1
CloseDUC4DB21:30FT
[3]C. Leipzig
0 - 2
CZ Jena[7] 
+00-1
Close-21:30FT
[18]SV Lichtenberg
3 - 2
Auerbach[11] 
-1/41-2
CloseNGB21:30FT
[16]Volgar Astrakhan
1 - 1
Irtysh Omsk[22] 
-1 1/41-1
CloseCHIB21:30FT
[12]Dep. Copiapo
3 - 1
San Marcos A.[11] 
2-1
CloseACL22:00FT
[A-4](T)Esteghlal Tehran
3 - 0
Al Ahli (KSA)[A-1] 
-3/42-0
CloseITC22:00FT
Catanzaro
2 - 1
Virtus Francavilla
-1/42-1
Close-22:00FT
Carrarese
4 - 0
GSD Ambrosiana
-1 3/43-0
Close-22:00FT
(T)Pontedera
1 - 2
Arezzo
+00-0
Close-22:00FT
Livorno
1 - 2
Aurora Pro Patria
0-1
CloseDUC4B22:00FT
[20]Hannoverscher SC
1 - 3
Hannover II[10] 
+1/41-1
Close-22:00FT
[21]Heider SV
0 - 3
Phonix Lubeck[22] 
+1/20-0
Close-22:00FT
[18]Atlas Delmenhorst
1 - 6
Havelse[8] 
+1/41-4
Close-22:00FT
[1]Oldenburg 1987
1 - 1
SSV Jeddeloh[9] 
-1/40-1
Close-22:00FT
[6]Hansa Luneburg
3 - 1
St. Pauli II[16] 
-1/41-1
CloseBDNB22:00FT
[1]Benfica B
3 - 4
Chaves[14] 
+1/40-3
Close-22:00FT
[11]Cova Piedade
0 - 0
Academica Coim[7] 
+1/40-0
Close-22:00FT
[8]UD Oliveirense
2 - 2
Porto B[6] 
+01-0
CloseNGB22:00FT
[2]Krylya Sovetov
7 - 0
Dinamo Bryansk[10] 
-1 3/44-0
Close-22:00FT
[5]Neftekhimik Nizh
4 - 0
Tekstilshchik Ivanov[8] 
-1/21-0
CloseITC22:30FT
Bari
4 - 0
Trastevere Calcio1
-2 1/43-0
Close-22:30FT
Alessandria
3 - 2
Sambenedettese1
-1/22-1
CloseNGB22:30FT
[20]Shinnik Yaroslavl
1 - 1
Chertanovo[19] 
-1/20-0
CloseFINA22:30FT
[10]Haka
0 - 2
RoPS Rovaniemi[12] 
-10-0
Close-22:30FT
[7]IFK Mariehamn
0 - 2
Ilves[8] 
+1/20-0
Close-22:30FT
[6]Seinajoen JK
0 - 1
Lahti[9] 
-1/40-0
Close-22:30FT
[3]Inter Turku
0 - 0
Honka[4] 
-1/20-0
CloseC222:59FT
(T)Apollon Limassol
0 - 5
Lech Poznan 
+1/40-1
CloseITC22:59FT
AC Renate
2 - 1
Avellino1
-1/41-0
Close-22:59FT
Juve Stabia
2 - 1
Tritium
-1 3/41-0
CloseNGB22:59FT
[6]Veles Moscow
1 - 0
SKA-Khabarovsk[9] 
-1/20-0
Close-22:59FT
[14]Alania Vla
2 - 1
Spartak Moscow B[3] 
-1/21-0
Close-22:59FT
[17]Fakel1
0 - 0
Tom Tomsk[21] 
-1/20-0
CloseESTA22:59FT
[6]Tammeka Tartu
0 - 0
Nomme Kalju[4] 
0-0
CloseMDVA22:59FT
[9]Zimbru
0 - 2
Speranta[7] 
0-1
CloseCYPC22:59FT
Olympiakos Nic.
4 - 0
PO Xylotymbou
-32-0
Close-22:59FT
(T)Ermis Aradippou
3 - 0
Akritas
-2 3/42-0
Close-22:59FT
(T)Kouris Erimis
0 - 11
AEK Larnaka
+4 1/40-5
CloseUKRA22:59FT
[13]Rukh Vynnyky
1 - 1
Shakhtar Donetsk[7] 1
0-0
ClosePERA22:59FT
[10]Alianza Huanuco
1 - 0
Cusco FC[11] 
0-0
CloseITC23:30FT
Feralpisalo
1 - 0
Pineto Calcio1
-1 1/21-0
Close-23:30FT
Potenza SC
0 - 2
Triestina
+1/40-2
CloseNGB23:30FT
[12]Torpedo Moscow1
0 - 2
Nizhny Nov[4] 
-1/20-0
CloseJORA23:30FT
[9](T)Sahab
0 - 1
Wihdat[1] 
+20-1
CloseCHIB23:30FT
[2]Nublense
2 - 0
Puerto Montt[5] 
1-0
CloseITC00:00FT
Padova
2 - 0
USD Breno
-2 1/41-0
CloseDUC4B00:00FT
[19]Altona 93
2 - 1
Holstein Kiel II[14] 
+1/40-1
Close-00:00FT
[13]Ein. Norderstedt1
3 - 2
Hamburger II[5] 
+1/41-2
Close-00:00FT
[15]Oberneuland
1 - 0
Wolfsburg II[3] 
+1 1/41-0
CloseDUC4DB00:00FT
[19]Optik Rathenow
2 - 2
Lok.Leipzig[5] 
+1 1/21-0
Close-00:00FT
[10]Meuselwitz1
0 - 3
Viktoria Berlin[1] 
+10-1
Close-00:00FT
[9]Chemnitzer
0 - 1
Berliner FC Dynamo[6] 
-1/40-1
Close-00:00FT
[2]VSG Altglienicke
1 - 1
Babelsberg[16] 
-1 3/40-0
Close-00:00FT
[17]Bischofswerdaer
1 - 1
Hertha Berlin II[13] 
+1 1/40-0
Close-00:00FT
[15]E.Cottbus
3 - 1
Union Furstenwalde[4] 
-1/22-0
CloseNGB00:00FT
[7]Baltika
0 - 1
Chayka FK Pesch[11] 
-3/40-0
CloseDUC4B00:30FT
[2]Weiche Flensburg
1 - 0
Drochtersen/Assel[4] 
-1/40-0
CloseDUC4DB00:30FT
[8]Luckenwalde
1 - 1
Berlin AK 07[12] 
+1/40-0
Close-00:30FT
[14]Tennis Borussia B.
1 - 1
Ger.Halberstadt[20] 
-3/40-1
CloseDUC4T00:30FT
Sportfreunde Lotte
2 - 2
Lippstadt 
+1/41-1
Close-00:30FT
Bergisch Gladbach
1 - 1
Schalke 04 II
+10-0
Close-00:30FT
Essen
3 - 2
RW Ahlen
-21-2
Close-00:30FT
Wuppertaler
1 - 1
Preussen Munster
+01-0
Close-00:30FT
Wiedenbruck
1 - 4
B.Dortmund II 
+3/41-0
Close-00:30FT
Wegberg-Beeck
0 - 2
Rodinghausen 
+3/40-1
Close-00:30FT
SV Straelen
1 - 1
Oberhausen 
+1/40-0
Close-00:30FT
Homberg
2 - 2
M.gladbach II 
+10-1
CloseBDNB00:30FT
[9]Penafiel
1 - 2
Vilafranquense[18] 1
-1/21-2
CloseACL01:00FT
[B-4](T)Shahr Khodrou
0 - 1
Pakhtakor[B-2] 
+1 1/40-0
CloseANHLC01:00FT
Fulham
2 - 0
Sheffield Wed.
-3/42-0
Close-01:00FT
Millwall
0 - 2
Burnley
+00-1
Close-01:00FT
Preston North End
0 - 2
Brighton
+1/40-0
Close-01:00FT
Stoke City
1 - 0
Gillingham
-1 1/41-0
CloseITC01:00FT
SS Monopoli
1 - 0
Modena
-1/20-0
CloseLUXA01:00FT
[15]Etzella Ettelbruc
1 - 1
Jeunesse Esch[6] 
0-1
Close-01:00FT
[9]Progres Niedercorn
3 - 2
UT Petange[10] 
1-1
Close-01:00FT
[4]Swift Hesperange
1 - 2
Dudelange[2] 
1-1
Close-01:00FT
[14]Mondorf-les.
3 - 2
Racing Union[12] 
1-0
Close-01:00FT
[8]Hostert
4 - 5
Differdange[7] 
2-3
Close-01:00FT
[3]Victoria Rosport
2 - 0
UNA Strassen[16] 
0-0
Close-01:00FT
[11]Rodange 91
1 - 0
Wiltz[1] 
1-0
Close-01:00FT
[5]Fola Esch
4 - 0
RM Hamm Benfica[13] 
2-0
CloseCHIB01:00FT
[4]CD Magallanes1
5 - 5
Rangers Talca[1] 
+1/42-1
CloseEGYA01:00FT
[17]FC Masr
0 - 3
Ahly Cairo[1] 
+1 1/20-1
CloseANHLC01:45FT
Fleetwood Town
2 - 5
Everton 
+1 1/20-2
Close-01:45FT
Morecambe1
0 - 7
Newcastle
+1 3/40-5
Close-01:45FT
Chelsea
6 - 0
Barnsley 
-2 1/22-0
Close-01:45FT
Leicester City
0 - 2
Arsenal 
+1/40-0
CloseC102:00FT
Gent1
1 - 2
Dinamo Kiev 
-1/41-1
Close-02:00FT
Molde
3 - 3
Ferencvaros 
-1/20-1
Close-02:00FT
Olympiakos
2 - 0
Omonia Nicosia 
-10-0
CloseBDNB02:00FT
[12]Leixoes
0 - 2
CD Mafra[3] 
-1/40-1
CloseCHIB02:00FT
[14]San.Morning
1 - 1
Deportes Valdivia[10] 
-1/41-1
Close-02:00FT
[9]San Luis Qui.1
0 - 0
Deportes Santa Cruz[15] 
-3/40-0
CloseITC02:45FT
Catania
1 - 1
San Nicolo Calcio
-1 3/41-0
ClosePERA03:30FT
[20]Dep. Llacuaba
1 - 4
Sporting Cristal[6] 
+1 1/21-1
Close-04:00FT
[9]Cienciano
3 - 1
Melgar[12] 
+1/41-0
CloseNGB20:00Hoãn
[18]Akron Togliatti
vs
Yenisey[13] 
-
CloseACL22:00Hoãn
[A-3]Al Wehda (UAE)
vs
Al Shorta (IRQ)[A-2] 
-
CloseISRB22:59Hoãn
[9]H. Petah Tikva
vs
Ahi Nazareth[7] 
-
CloseCYPC22:59Hoãn
Aris Limassol
vs
Ethnikos Achnas
-
CloseACL01:00Hoãn
[B-1](T)Al Hilal
vs
Al Shabab (UAE)[B-3] 
-
CloseUSB07:00Hoãn
[G-4]Memphis 901
vs
North Carolina[G-3] 
-

SOI KÈO BÓNG ĐÁ